
PC GVN Intel i7-14700F/ VGA RTX 5080
Xem đánh giá
77.490.000 ₫
79.420.000 ₫
-2%
Siêu phẩm High-End PC, sức mạnh hủy diệt cho độ phân giải 4K và làm việc chuyên nghiệp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-14700F (20 Nhân / 28 Luồng)
- Mainboard
- Z790 (Chipset Intel Z790 DDR5)
- RAM
- 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz RGB
- VGA
- NVIDIA GeForce RTX 5080 16GB GDDR7
- SSD
- 1TB PCIe NVMe Gen 4x4
- Nguồn (PSU)
- 850W 80 Plus Gold (Chuẩn ATX 3.0)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-14700F (20 Nhân / 28 Luồng) |
| Mainboard | Z790 (Chipset Intel Z790 DDR5) |
| RAM | 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz RGB |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5080 16GB GDDR7 |
| SSD | 1TB PCIe NVMe Gen 4x4 |
| Nguồn (PSU) | 850W 80 Plus Gold (Chuẩn ATX 3.0) |
| Vỏ Case | Mid-Tower Bể cá 2 mặt kính |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt nước AIO 360mm ARGB |
| Bảo hành | 36 Tháng (Linh kiện) |


