
PC GVN Intel Ultra 5 225F/VGA RTX 5060 (DDR5)
Xem đánh giá
29.490.000 ₫
31.020.000 ₫
-5%
Đón đầu tương lai với kiến trúc Arrow Lake, chuẩn RAM DDR5 siêu tốc.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 225F (10 Nhân / 10 Luồng)
- Mainboard
- B860M (Socket LGA 1851)
- RAM
- 16GB (1x16GB) DDR5 5200MHz
- VGA
- NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR6
- SSD
- 500GB PCIe NVMe Gen 4x4
- Nguồn (PSU)
- 650W 80 Plus Bronze
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 225F (10 Nhân / 10 Luồng) |
| Mainboard | B860M (Socket LGA 1851) |
| RAM | 16GB (1x16GB) DDR5 5200MHz |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR6 |
| SSD | 500GB PCIe NVMe Gen 4x4 |
| Nguồn (PSU) | 650W 80 Plus Bronze |
| Vỏ Case | M-ATX Gaming thoáng khí |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp hiệu năng cao |
| Bảo hành | 36 Tháng (Linh kiện) |


