
RAM Corsair Dominator Titanium Black 96GB
Xem đánh giá
10.490.000 ₫
10.990.000 ₫
-5%
RAM DDR5 cao cấp đỉnh cao công nghệ, dung lượng khủng 96GB (2x48GB) cho Workstation.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại RAM
- DDR5 Desktop Memory
- Dung lượng
- 96GB (Cơ bản 2x48GB)
- Tốc độ (Bus)
- 6600 MHz
- Độ trễ (CAS)
- CL32
- Điện áp
- 1.40V
- Tản nhiệt
- Nhôm nguyên khối (Công nghệ DHX)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại RAM | DDR5 Desktop Memory |
| Dung lượng | 96GB (Cơ bản 2x48GB) |
| Tốc độ (Bus) | 6600 MHz |
| Độ trễ (CAS) | CL32 |
| Điện áp | 1.40V |
| Tản nhiệt | Nhôm nguyên khối (Công nghệ DHX) |
| Đèn nền | LED RGB (Tương thích iCUE) |
| Bảo hành | 36 Tháng |


