
RAM Corsair Vengeance RGB 96GB
Xem đánh giá
11.490.000 ₫
11.990.000 ₫
-4%
RAM DDR5 thiết kế hiện đại, đèn LED RGB rực rỡ, dung lượng khổng lồ 96GB.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại RAM
- DDR5 Desktop Memory
- Dung lượng
- 96GB (2x48GB)
- Tốc độ (Bus)
- 6000 MHz
- Độ trễ (CAS)
- CL30
- Điện áp
- 1.40V
- Tản nhiệt
- Nhôm tản nhiệt nguyên khối
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại RAM | DDR5 Desktop Memory |
| Dung lượng | 96GB (2x48GB) |
| Tốc độ (Bus) | 6000 MHz |
| Độ trễ (CAS) | CL30 |
| Điện áp | 1.40V |
| Tản nhiệt | Nhôm tản nhiệt nguyên khối |
| Đèn nền | LED RGB Đa vùng (iCUE) |
| Bảo hành | 36 Tháng |


