
RAM T-Group T-Force Delta 8GB
Xem đánh giá
790.000 ₫
890.000 ₫
-11%
RAM DDR4 thiết kế dải LED RGB góc rộng 120 độ rực rỡ, tản nhiệt nhôm tản nhiệt vượt trội.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại RAM
- DDR4 Desktop Memory
- Dung lượng
- 8GB (1x8GB)
- Tốc độ (Bus)
- 3200 MHz
- Độ trễ (CAS)
- CL16
- Điện áp
- 1.35V
- Tản nhiệt
- Nhôm hợp kim nguyên khối
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại RAM | DDR4 Desktop Memory |
| Dung lượng | 8GB (1x8GB) |
| Tốc độ (Bus) | 3200 MHz |
| Độ trễ (CAS) | CL16 |
| Điện áp | 1.35V |
| Tản nhiệt | Nhôm hợp kim nguyên khối |
| Đèn nền | LED RGB Ultra-Wide 120 độ |
| Bảo hành | 36 Tháng |


