
Tai nghe ASUS ROG Cetra II Core
Xem đánh giá
1.490.000 ₫
1.690.000 ₫
-12%
Tai nghe In-ear gaming vỏ nhôm cao cấp, sử dụng driver LSR siêu bền.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại tai nghe
- In-ear Có dây
- Màng loa (Driver)
- ASUS Essence (vật liệu LSR)
- Tần số phản hồi
- 20Hz - 40KHz
- Microphone
- Tích hợp trên dây (In-line), Đa hướng
- Kết nối
- Jack âm thanh 3.5mm
- Trọng lượng
- 18g
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại tai nghe | In-ear Có dây |
| Màng loa (Driver) | ASUS Essence (vật liệu LSR) |
| Tần số phản hồi | 20Hz - 40KHz |
| Microphone | Tích hợp trên dây (In-line), Đa hướng |
| Kết nối | Jack âm thanh 3.5mm |
| Trọng lượng | 18g |
| Tương thích | PC, Mac, PS4/PS5, Xbox, Nintendo Switch, Mobile |
| Bảo hành | 24 Tháng |


