
Tai nghe HyperX Cloud Earbuds 2 Red
Xem đánh giá
990.000 ₫
1.190.000 ₫
-17%
Tai nghe In-ear tối ưu cho game mobile và Switch, màng loa 14mm sống động.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại tai nghe
- In-ear Có dây
- Màng loa (Driver)
- 14mm Dynamic Neodymium
- Tần số phản hồi
- 20Hz - 20kHz
- Nút tai (Ear tips)
- Silicone công thái học (4 kích cỡ)
- Microphone
- Tích hợp trên dây (In-line)
- Kết nối
- Jack 3.5mm (Góc 90 độ chữ L)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại tai nghe | In-ear Có dây |
| Màng loa (Driver) | 14mm Dynamic Neodymium |
| Tần số phản hồi | 20Hz - 20kHz |
| Nút tai (Ear tips) | Silicone công thái học (4 kích cỡ) |
| Microphone | Tích hợp trên dây (In-line) |
| Kết nối | Jack 3.5mm (Góc 90 độ chữ L) |
| Tương thích | Mobile, Nintendo Switch, PC (Cần jack gộp) |
| Bảo hành | 24 Tháng |


