
Tai nghe HyperX Cloud Stinger Core 2
Xem đánh giá
790.000 ₫
990.000 ₫
-20%
Tai nghe Over-ear gaming siêu nhẹ, âm thanh vòm không gian DTS Headphone:X.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại tai nghe
- Over-ear (Chụp tai) Có dây
- Màng loa (Driver)
- 40mm Dynamic từ tính Neodymium
- Tần số phản hồi
- 10Hz - 25kHz
- Âm thanh vòm
- DTS Headphone:X (Thông qua phần mềm)
- Microphone
- Electret condenser, chống ồn
- Kết nối
- Jack 3.5mm (Kèm dây chia PC)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại tai nghe | Over-ear (Chụp tai) Có dây |
| Màng loa (Driver) | 40mm Dynamic từ tính Neodymium |
| Tần số phản hồi | 10Hz - 25kHz |
| Âm thanh vòm | DTS Headphone:X (Thông qua phần mềm) |
| Microphone | Electret condenser, chống ồn |
| Kết nối | Jack 3.5mm (Kèm dây chia PC) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 275g |
| Bảo hành | 24 Tháng |


