
Tai nghe Razer Hammerhead V3 Wired Earbuds White
Xem đánh giá
1.290.000 ₫
1.490.000 ₫
-13%
Tai nghe in-ear có dây vỏ nhôm sang trọng, âm bass uy lực mạnh mẽ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại tai nghe
- In-ear Có dây
- Màng loa (Driver)
- 10mm Dynamic (Custom-tuned)
- Tần số phản hồi
- 20Hz - 20kHz
- Chất liệu vỏ
- Hợp kim nhôm
- Chiều dài cáp
- 1.2m dạng dẹt
- Microphone
- Tích hợp trên dây kèm nút điều khiển
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại tai nghe | In-ear Có dây |
| Màng loa (Driver) | 10mm Dynamic (Custom-tuned) |
| Tần số phản hồi | 20Hz - 20kHz |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm |
| Chiều dài cáp | 1.2m dạng dẹt |
| Microphone | Tích hợp trên dây kèm nút điều khiển |
| Kết nối | Jack âm thanh 3.5mm |
| Tương thích | Mọi thiết bị hỗ trợ cổng 3.5mm |
| Bảo hành | 24 Tháng |


